ผู้เขียน หัวข้อ: ******สมาชิกใหม่ครับ ไม่ได้ใช้อัลติม่านะคับแต่ขอมาแจมคับ ท็อป MLR คับ*****  (อ่าน 15080 ครั้ง)

topdee

• บุคคลทั่วไป
ชื่อท็อปครับก็ไม่รู้จะแนะนำตัวยังไงดีก็แค่คนใช้มิตซูคนนึงถึงจะคนละรุ่นกันแต่อยากจะมารู้จักทุกท่านในที่นี้อ่ะครับหวังว่าคงได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากทุกๆท่านนะครับและเรียนเชิญทุกๆท่านด้วยนะครับที่WWW.MLRTHAILAND.COM  คุยกันชิวๆไว้มีมิ๊ตติ้งจะขอไปแจมด้วยนะคับ

*******สวัสดีคับพี่ๆทุกคน  วันที่ 5 กันยายน 2552

MLRมีนอกรอบ โซนดอนเมืองและใกล้เคียง คับ เชิญULTIMA-CLUB ใครว่างมาร่วมแจมได้นะคับ ยังไงเราก็MITSUเมื่อกัน คับ เชิญคับ

รวมตัวกันที่ลานจอดรถเมืองทองธานีคับ  แล้วเราไปรับประทานอาหารที่ ร้านเลอคลอง ย่านคลองประปา  สนุกกับดนตรีสด  คับ 

เวลา16.00 น.ที่ลานจอดรถเมืองทองธานีคับ  เรียนเชิญทุกท่านนะคับ

ถ้าว่างก็ขอเรียนเชิญนะคับ คุยกันคึกคัก  รวมตัวกันเราครึกครึน   ขำๆ  grin  ยังไง  ก็ต้องจ๊าด.................... grin   ขอบคุณคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2009, 04:03:40 pm โดย ก็ต้องจ๊าด.......... »

memiecool

• ผู้ถือหุ้นใหญ่Ultima-club
  • *
  • คะแนน +244/-32
ชื่อท็อปครับก็ไม่รู้จะแนะนำตัวยังไงดีก็แค่คนใช้มิตซูคนนึงถึงจะคนละรุ่นกันแต่อยากจะมารู้จักทุกท่านในที่นี้อ่ะครับหวังว่าคงได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากทุกๆท่านนะครับและเรียนเชิญทุกๆท่านด้วยนะครับที่WWW.MLRTHAILAND.COM  คุยกันชิวๆไว้มีมิ๊ตติ้งจะขอไปแจมด้วยนะคับ

ข้อความนี้คุ้นๆจังเลยอ่ะท๊อป...เด๋วตัองจดลิขสิทธ์ไว้แล้วมั๊งส์เนี่ยยย...

ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบบยังไงก็เอาใจช่วยให้ได้อาม่ามาขับไวๆนะคร้าบบแล้วจะรู้ว่าสุดยอดดดดดดว่ารู้งี้หาอาม่ามาใช้อีกคันตั้งนานแว้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2009, 09:25:12 pm โดย memiecool »

nuno

• *
  • คะแนน +486/-5
  • น้องนวลver2 พริ้มพริ้ว ดูแต่ตา วาจาอย่าเก่ง
ยินดีต้อนรับนะครับ ที่ mlr ผมก็เข้าไปหาข้อมูลบ่อยๆ อิอิ
www.RTMMAG.comhttp://rcw.ms/forums/forumdisplay.php?298-X-treem-Project-IIhttp://www.bloggang.com/mainblog.php?id=ple-isaธ สถิตย์ในใจไทยทั้งผอง ธ ทรงแผ่นดินนำธรรมวิถีร้อยดวงจิตด้วยความรักน้อมภักดี พระภูมียิ่งยงทรงพระเจริญ[IMG]http://i213.photobucket.com/albums/cc66/tetae9

topdee

ยินดีต้อนรับนะครับ ที่ mlr ผมก็เข้าไปหาข้อมูลบ่อยๆ อิอิ
  รถในรู้สวยจัง  อยากได้มั้ง   ต้องหาสักคันแล้ว 

topdee

ข้อความนี้คุ้นๆจังเลยอ่ะท๊อป...เด๋วตัองจดลิขสิทธ์ไว้แล้วมั๊งส์เนี่ยยย...

ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบบยังไงก็เอาใจช่วยให้ได้อาม่ามาขับไวๆนะคร้าบบแล้วจะรู้ว่าสุดยอดดดดดดว่ารู้งี้หาอาม่ามาใช้อีกคันตั้งนานแว้ว

ผมมองมาตั้งนานแล้วอิอิ

nick622

• ผู้อำนวยการหย่ายยย..
  • คะแนน +119/-0
  • 1234 โหล ๆ Test ๆ.... สู้ต่อไปจีบัน

ยินดีต้อนรับเช่นเดียวกันกับทุกๆคนครับ

รถผมวิ่งได้ก็ดีแล้ว http://facebook.com/nick622  http://nick622.multiply.com

topdee

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

บิ๊ส..สะกิด (BISCUIT)

• *
  • คะแนน +241/-5
  • รู้อะไร ไม่สู้......" รู้งี้..."

ยินดีต้อนรับครับ.. เดี๋ยวว่างๆ จะไปแจมที่คลับนู้นบ้างครับ.. 

แต่ช่วงนี้ยุ่งอยู่น่ะ..

ปล..    สงสัย..  ชื่อล๊อกอิน..มันมีที่มาอย่างไร..สื่อความหมายอย่างไร.. แบบไม่ชัวนะ.

HELLO  WORLD .[/size][/color][/move]www.realintegrity.co.th

ton818

ยินดีต้อนรับคร้าบ  ผมก้อเข้าไปดูของบ้างขายของบ้าง ในmlr นานแล้วเหมือนกันคับ

เดี๋ยวจัดบอล กะชับมิตร ดีกว่ามั้ย ultima-club กับ MLR

TUM_GAGA

• ท่านผู้จัดการ.
  • **
  • คะแนน +11/-0

ยินดีต้อนรับครับ.. เดี๋ยวว่างๆ จะไปแจมที่คลับนู้นบ้างครับ.. 

แต่ช่วงนี้ยุ่งอยู่น่ะ..

ปล..    สงสัย..  ชื่อล๊อกอิน..มันมีที่มาอย่างไร..สื่อความหมายอย่างไร.. แบบไม่ชัวนะ.

นั่นน่ะสิ ทำไมต้องจ๊าดด 55

จงตั้งเป้าไว้ที่ดวงจันทร์ เพราะถ้าคุณพลาด คุณก็จะอยู่ท่ามกลางดวงดาว

breezy

• คะแนน +61/-0

d582d79f บอร์ดใหญ่ มาเองเลยรึเนี๊ยะ

ขอคาราวะ 1 จอก ครับ 57bcf7a3

ยินดีต้อนรับครับ f6eb47d3

tum_1998

MLR เพื่อนผมก็อยู่ครับ...ผมยังเลยไปแจมกับเค้าเลยอ่ะ

7G@890

• *
  • คะแนน +285/-1
  • ไม่แรงไม่เป็นไร แต่ขอไม่ซ่อมดีกว่า
ยินดีต้อนรับครับ เคยแอบไปขโมยข้อมูลดีๆมาปรับใช้ด้วยฮิๆ ยอดเยี่ยมครับ
สวัสดีครับ สบายดีนะครับ

breezy

3eb4e7b3   คลับ MLR นี้ออกงานบ้อย บ่อยเนอะ

topdee

สวัสดีคับพี่ๆทุกคน  วันที่ 5 กันยายน 2552

MLRมีนอกรอบ โซนดอนเมืองและใกล้เคียง คับ เชิญULTIMA-CLUB ใครว่างมาร่วมแจมได้นะคับ ยังไงเราก็MITSUเมื่อกัน คับ เชิญคับ

รวมตัวกันที่ลานจอดรถเมืองทองธานีคับ  แล้วเราไปรับประทานอาหารที่ ร้านเลอคลอง ย่านคลองประปา  สนุกกับดนตรีสด  คับ 

เวลา16.00 น.ที่ลานจอดรถเมืองทองธานีคับ  เรียนเชิญทุกท่านนะคับ

ถ้าว่างก็ขอเรียนเชิญนะคับ คุยกันคึกคัก  รวมตัวกันเราครึกครึน   ขำๆ  grin  ยังไง  ก็ต้องจ๊าด.................... grin   ขอบคุณคับ

memiecool

• *
เอ้า...ชาวอัลติม่าใครสนใจจะนอกรอบอีกซักครั้งไหมเอ่ยยยย

topdee

เอ้า...ชาวอัลติม่าใครสนใจจะนอกรอบอีกซักครั้งไหมเอ่ยยยย
ทำงานอยู่หรอคับพี่

memiecool

• *
เด๋วดูก่อนนะถ้าไม่ติดธุระอะไรจะไปแจมด้วยคน

topdee

เด๋วดูก่อนนะถ้าไม่ติดธุระอะไรจะไปแจมด้วยคน
  ชวนกันไปดิพี่  นุกดี 

breezy

ทาง MLR CLUB จะไปกันกี่คนล่ะครับนี่

• *
  • รู้อะไร ไม่สู้......" รู้งี้..."

อยากไป .น่ะ..ถ้าจะคนเยอะดี.. แต่อาจต้องไป ดูงาน จ.เลย..นิ้สิ..

ใครว่างๆ ก้อไปแจมกันครับ.

HELLO  WORLD .[/size][/color][/move]www.realintegrity.co.th

a hing sa

หวัดดีคร้าบบบ...

• *

breezy

หวัดดีคร้าบบบ...

onionheadfake9มาจาก MLR รึครับ

สวัสสดีครับ e40b6771

Facebook Comments