ultima-club.com
เมษายน 24, 2014, 01:56:55 pm *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: " ตอนนี้ฐานข้อมูล ultima-club มีปัญหา  เข้าใช้งานชั่วคราวได้ที่ www.mg-thailand.com "

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ******สมาชิกใหม่ครับ ไม่ได้ใช้อัลติม่านะคับแต่ขอมาแจมคับ ท็อป MLR คับ*****  (อ่าน 14983 ครั้ง)
topdee
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 08:20:53 pm »

ชื่อท็อปครับก็ไม่รู้จะแนะนำตัวยังไงดีก็แค่คนใช้มิตซูคนนึงถึงจะคนละรุ่นกันแต่อยากจะมารู้จักทุกท่านในที่นี้อ่ะครับหวังว่าคงได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากทุกๆท่านนะครับและเรียนเชิญทุกๆท่านด้วยนะครับที่WWW.MLRTHAILAND.COM  คุยกันชิวๆไว้มีมิ๊ตติ้งจะขอไปแจมด้วยนะคับ

*******สวัสดีคับพี่ๆทุกคน  วันที่ 5 กันยายน 2552

MLRมีนอกรอบ โซนดอนเมืองและใกล้เคียง คับ เชิญULTIMA-CLUB ใครว่างมาร่วมแจมได้นะคับ ยังไงเราก็MITSUเมื่อกัน คับ เชิญคับ

รวมตัวกันที่ลานจอดรถเมืองทองธานีคับ  แล้วเราไปรับประทานอาหารที่ ร้านเลอคลอง ย่านคลองประปา  สนุกกับดนตรีสด  คับ 

เวลา16.00 น.ที่ลานจอดรถเมืองทองธานีคับ  เรียนเชิญทุกท่านนะคับ

ถ้าว่างก็ขอเรียนเชิญนะคับ คุยกันคึกคัก  รวมตัวกันเราครึกครึน   ขำๆ  grin  ยังไง  ก็ต้องจ๊าด.................... grin   ขอบคุณคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2009, 05:11:59 pm โดย ก็ต้องจ๊าด.......... » บันทึกการเข้า
PREDI@TER
ผู้ถือหุ้นใหญ่Ultima-club
*

ป๊อบปูล่าโหวต = 572

* สั้นตัด ยาวต่อ ไม่พอซื้อ รื้อขาย ชิบหาย...เลิก *

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 09:05:32 pm »

ด้วยความยิน ดี ครับ

ง่ายๆ จริงใจ ไม่้เกี่ยงว่าเป็นใคร ขอแค่มีความจริงใจให้กันก็พอ

มาครับ เดี๋ยวมีเย้า เยือน....

รับ design & present แบบบ้าน / โรงงาน / โชว์รูม / สวน_วางผังโครงการ,ยื่นจัดสรร,ขออนุญาตก่อสร้าง design & present แบบด้วย Auto cads , sketch up จ้า...
memiecool
*

ป๊อบปูล่าโหวต = 212

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 10:11:54 pm »

ชื่อท็อปครับก็ไม่รู้จะแนะนำตัวยังไงดีก็แค่คนใช้มิตซูคนนึงถึงจะคนละรุ่นกันแต่อยากจะมารู้จักทุกท่านในที่นี้อ่ะครับหวังว่าคงได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากทุกๆท่านนะครับและเรียนเชิญทุกๆท่านด้วยนะครับที่WWW.MLRTHAILAND.COM  คุยกันชิวๆไว้มีมิ๊ตติ้งจะขอไปแจมด้วยนะคับ

ข้อความนี้คุ้นๆจังเลยอ่ะท๊อป...เด๋วตัองจดลิขสิทธ์ไว้แล้วมั๊งส์เนี่ยยย...

ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบบยังไงก็เอาใจช่วยให้ได้อาม่ามาขับไวๆนะคร้าบบแล้วจะรู้ว่าสุดยอดดดดดดว่ารู้งี้หาอาม่ามาใช้อีกคันตั้งนานแว้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2009, 10:33:31 pm โดย memiecool » บันทึกการเข้า
nuno
*

ป๊อบปูล่าโหวต = 481

น้องนวลver2 พริ้มพริ้ว ดูแต่ตา วาจาอย่าเก่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 11:11:09 am »

ยินดีต้อนรับนะครับ ที่ mlr ผมก็เข้าไปหาข้อมูลบ่อยๆ อิอิ

www.RTMMAG.comhttp://rcw.ms/forums/forumdisplay.php?298-X-treem-Project-IIhttp://www.bloggang.com/mainblog.php?id=ple-isaธ สถิตย์ในใจไทยทั้งผอง ธ ทรงแผ่นดินนำธรรมวิถีร้อยดวงจิตด้วยความรักน้อมภักดี พระภูมียิ่งยงทรงพระเจริ
topdee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 08:27:23 pm »

ยินดีต้อนรับนะครับ ที่ mlr ผมก็เข้าไปหาข้อมูลบ่อยๆ อิอิ
  รถในรู้สวยจัง  อยากได้มั้ง   ต้องหาสักคันแล้ว 
topdee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 08:28:21 pm »

ข้อความนี้คุ้นๆจังเลยอ่ะท๊อป...เด๋วตัองจดลิขสิทธ์ไว้แล้วมั๊งส์เนี่ยยย...

ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบบยังไงก็เอาใจช่วยให้ได้อาม่ามาขับไวๆนะคร้าบบแล้วจะรู้ว่าสุดยอดดดดดดว่ารู้งี้หาอาม่ามาใช้อีกคันตั้งนานแว้ว

ผมมองมาตั้งนานแล้วอิอิ
nick622
ผู้อำนวยการหย่ายยย..

ป๊อบปูล่าโหวต = 119

1234 โหล ๆ Test ๆ.... สู้ต่อไปจีบัน

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 01:30:41 pm »

ยินดีต้อนรับเช่นเดียวกันกับทุกๆคนครับ

topdee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 05:23:08 pm »

ยินดีที่ได้รู้จักคับ
บิ๊ส..สะกิด (BISCUIT)
Administrator

ป๊อบปูล่าโหวต = 235

รู้อะไร ไม่สู้......" รู้งี้..."

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 05:45:39 pm »

ยินดีต้อนรับครับ.. เดี๋ยวว่างๆ จะไปแจมที่คลับนู้นบ้างครับ.. 

แต่ช่วงนี้ยุ่งอยู่น่ะ..

ปล..    สงสัย..  ชื่อล๊อกอิน..มันมีที่มาอย่างไร..สื่อความหมายอย่างไร.. แบบไม่ชัวนะ.

HELLO  WORLD .[/size][/color][/move]www.realintegrity.co.th
ton818
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 08:52:31 pm »

ยินดีต้อนรับคร้าบ  ผมก้อเข้าไปดูของบ้างขายของบ้าง ในmlr นานแล้วเหมือนกันคับ

เดี๋ยวจัดบอล กะชับมิตร ดีกว่ามั้ย ultima-club กับ MLR

TUM_GAGA
ท่านผู้จัดการ.

ป๊อบปูล่าโหวต = 11

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 03:10:48 am »

ยินดีต้อนรับครับ.. เดี๋ยวว่างๆ จะไปแจมที่คลับนู้นบ้างครับ.. 

แต่ช่วงนี้ยุ่งอยู่น่ะ..

ปล..    สงสัย..  ชื่อล๊อกอิน..มันมีที่มาอย่างไร..สื่อความหมายอย่างไร.. แบบไม่ชัวนะ.

นั่นน่ะสิ ทำไมต้องจ๊าดด 55

จงตั้งเป้าไว้ที่ดวงจันทร์ เพราะถ้าคุณพลาด คุณก็จะอยู่ท่ามกลางดวงดาว
breezy

ป๊อบปูล่าโหวต = 61

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 03:23:20 am »

d582d79f บอร์ดใหญ่ มาเองเลยรึเนี๊ยะ

ขอคาราวะ 1 จอก ครับ 57bcf7a3

ยินดีต้อนรับครับ f6eb47d3

tum_1998
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 11:00:17 am »

MLR เพื่อนผมก็อยู่ครับ...ผมยังเลยไปแจมกับเค้าเลยอ่ะ

7G@890
*

ป๊อบปูล่าโหวต = 284

ไม่แรงไม่เป็นไร แต่ขอไม่ซ่อมดีกว่า

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 11:33:18 am »

ยินดีต้อนรับครับ เคยแอบไปขโมยข้อมูลดีๆมาปรับใช้ด้วยฮิๆ ยอดเยี่ยมครับ

สวัสดีครับ สบายดีนะครับ
breezy

ป๊อบปูล่าโหวต = 61

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 10:54:33 pm »

3eb4e7b3   คลับ MLR นี้ออกงานบ้อย บ่อยเนอะ
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์